wp-easy-mode 2.2.0 - en to tl translation catalogue (89 entries)

en: - Select an industry -
tl: - Pumuli ng industriya -

en: A fax number that website vistors can use to send important documents.
tl: Ang numero ng fax na magagamit ng mga bisita ng website para makapagpadala ng mga importanteng dokumento.

en: A phone number that website vistors can call if they have questions.
tl: Isang numero ng teepono na matatawagan ng mga bisita ng website kung may mga tanong sila.

en: A physical address where website vistors can go to visit you in person.
tl: Isang pisikal na address kung saan makakapunta ang mga bisita ng website para makilala kayo nang personal.

en: About Image Licenses
tl: Tungkol sa Mga Lisensya ng Imahe

en: An email address where website vistors can contact you.
tl: Isang email address kung saan ang mga bisita ng website ay maaaring makipag-ugnayan sa iyo.

en: Are you sure you want to exit and configure WordPress on your own?
tl: Sigurado ka bang gusto mong lumabas at i-configure ang WordPress nang mag-isa?

en: Blog only
tl: Blog lang

en: Business / Finance / Law
tl: Negosyo / Pinansya / Batas

en: By
tl: Ni

en: Choose a Theme
tl: Pumili ng Theme

en: Choose a design for your website (don't worry, you can change this later)
tl: Pumili ng disenyo para sa iyong website (huwag mag-alala, mababago mo ito sa ibang pagkakataon)

en: Choose a stylish header image for your website.
tl: Pumili ng magandang larawan ng header para sa iyong website.

en: Click "Learn More" to view some tips on how to customize your site with the Customizer.
tl: I-click ang "Matuto nang Higit pa" upang tumingin ng ilang tip sa kung paano iko-customize ang iyong site gamit ang Customizer.

en: Click "Watch Video" to view a quick demonstration of how to customize your site with the Customizer.
tl: I-click ang “Manood ng Video” upang makita ang isang mabilis na pagpapakita kung paano i-customize ang iyong site gamit ang Customizer.

en: Close
tl: Isara

en: Collapse
tl: I-collapse

en: Collapse Sidebar
tl: I-collapse ang Sidebar

en: Colors
tl: Mga Kulay

en: Continue
tl: Magpatuloy

en: Education
tl: Edukasyon

en: Enter desktop preview mode
tl: Pumasok sa desktop preview mode

en: Enter mobile preview mode
tl: Pumasok sa mobile preview mode

en: Enter tablet preview mode
tl: Pumasok sa tablet preview mode

en: Enter your email address here
tl: Ipasok dito ang iyong email address

en: Enter your fax number here
tl: Ipasok dito ang iyong numero ng fax

en: Enter your phone number here
tl: Ipasok dito ang iyong numero ng telepono

en: Enter your street address here
tl: Ipasok dito ang iyong address ng kalye

en: Enter your website tagline here
tl: Ilagay ang tagline ng website dito

en: Enter your website title here
tl: Ilagay ang pamagat ng iyong website dito

en: Expand Sidebar
tl: Palawakin ang Sidebar

en: Features pre-built websites for you to customize and publish
tl: Mga pre-built na website na iko-customize at ipa-publish mo

en: Google+
tl: Google +

en: Has 1000s of categorized, searchable images in its image library
tl: Libu-libong nakaayos ayon sa kategorya at nahahanap na larawan sa library ng larawan nito

en: Header and Background Images
tl: Mga Larawan sa Header at Background

en: Health / Beauty
tl: Kalusugan / Kagandahan

en: Home Services / Construction
tl: Mga Serbisyo sa Tahanan / Construction

en: Images available and licensed for use are intended for GoDaddy hosted customers only and are subject to the terms and conditions of third-party intellectual property rights. <a href="%s" target="_blank">See Terms and Conditions</a> for additional details.
tl: Ang mga imaheng available at nakalisenya para sa paggamit ay inilalaan para lang sa mga customer na hino-host ng GoDaddy at sumasailalim ang mga ito sa mga tuntunin at kundisyon ng mga karapatan sa intellectual property ng third party. <a href="%s" target="_blank">Tingnan ang Mga Tuntunin at Kundisyon</a> para sa mga karagdagang detalye.

en: Images available and licensed for use are intended for our hosted customers only and are subject to the terms and conditions of third-party intellectual property rights.
tl: Ang mga imaheng available at nakalisenya para sa paggamit ay inilalaan para lang sa mga customer na hino-host namin at sumasailalim ang mga ito sa mga tuntunin at kundisyon ng mga karapatan sa intellectual property ng third party.

en: Images available and licensed for use are intended for our hosted customers only and are subject to the terms and conditions of third-party intellectual property rights. <a href="%s" target="_blank">See Terms and Conditions</a> for additional details.
tl: Ang mga imaheng available at nakalisenya para sa paggamit ay inilalaan para lang sa mga customer na hino-host namin at sumasailalim ang mga ito sa mga tuntunin at kundisyon ng mga karapatan sa intellectual property ng third party. <a href="%s" target="_blank">Tingnan ang Mga Tuntunin at Kundisyon</a> para sa mga karagdagang detalye.

en: Includes a drag-and-drop editor to make customization easy
tl: Drag-and-drop editor upang mapadali ang pagko-customize

en: Industry
tl: Industriya

en: Installing your theme
tl: Ini-install ang iyong tema

en: Learn More
tl: Matuto Nang Higit pa

en: Load more images
tl: Mag-load pa ng mga larawan

[ctx: Main plugin title]
en: WP Easy Mode
tl: Easy Mode ng WP

en: Music / Movies / Entertainment
tl: Musika / Mga Pelikula / Entertainment

[ctx: Must be lowercase and use URL-safe characters]
en: company
tl: kumpanya

en: Navigation Menus
tl: Mga Menu sa Navigation

en: Next
tl: Susunod

en: No thanks
tl: Hindi, salamat na lang

en: Non-profit / Causes / Religious
tl: Non-profit / Mga Layunin / Panrelihiyon

en: Other
tl: Iba pa

en: Our Quick Start Wizard is the fastest way to build your website because it:
tl: Ang aming Quick Start Wizard ay ang pinakamabilis na paraan upang bumuo ng iyong website dahil ito ay may:

en: Pets / Animals
tl: Mga Alagang Hayop / Hayop

en: Phone Number
tl: Numero ng Telepono

en: Please provide the contact details for your website
tl: Pakibigay ang mga detalye sa pakikipag-ugnayan para sa iyong website

en: Please tell us more about your website (all fields are required)
tl: Idetalye pa sa amin ang tungkol sa iyong website (kailangan ang lahat ng field)

en: Preview different website designs using the the left and right arrows.
tl: Mag-preview ng ibang mga disenyo ng website gamit ang mga kaliwa at kanan na arrow.

en: Previous
tl: Nakaraan

en: Restaurant / Food
tl: Restaurant / Pagkain

en: Select
tl: Pumili

en: Set image
tl: Magtakda ng larawan

en: Settings
tl: Mga Setting

en: Site Identity
tl: Pagkakakilanlan ng Site

en: Skip
tl: Laktawan

en: Sports / Recreation
tl: Sports / Libangan

en: Start
tl: Simula

en: Step %1$s of %2$s
tl: Step %1$s ng %2$s

en: Suggested Header Images
tl: Mga Iminumungkahing Larawan ng Header

en: The Customizer
tl: Ang Customizer

en: The options available in the Customizer will vary, depending on the features supported by your current theme. But most themes include these basic Customizer controls:
tl: Mag-iiba-iba ang mga opsyon na available sa Customizer, depende sa mga feature na sinusuportahan ng iyong kasalukuyang theme. Ngunit kasama sa karamihan sa mga theme ang mga basic na control sa Customizer:

en: The title of your website appears at the top of all pages and in search results.
tl: Lumalabas ang pamagat ng iyong website sa itaas ng lahat ng page at sa resulta ng paghahanap.

en: The top of the Customizer indicates the name of the active theme you’ve selected. You can change the theme at any time, but doing so will change these options and reset any customizations you might have made here.
tl: Nakalagay sa itaas ng Customizer ang pangalan ng aktibong theme na napili mo. Mababago mo ang theme anumang oras, ngunit kapag ginawa ito, mababago ang mga opsyon na ito at mare-reset ang anumang mga pagko-customize na maaaring ginawa mo rito.

en: Think of the tagline as a slogan that describes what makes your website special. It will also appear in search results.
tl: Isipin ang tagline bilang isang slogan na naglalarawan kung bakit espesyal ang iyong website. Lalabas dito ito sa mga resulta ng paghahanap.

en: This could take up to 30 seconds. <strong>Do not refresh</strong> the page.
tl: Maaari itong magtagal nang hanggang 30 segundo. <strong>Huwag i-refresh</strong> ang page.

en: Title
tl: Pamagat

en: Transportation / Automotive
tl: Transportasyon / Sasakyan

en: Travel / Hospitality / Leisure
tl: Paglalakbay / Hospitality / Leisure

en: Type
tl: Uri

en: Watch Video
tl: Panoorin ang Video

en: Wedding
tl: Kasal

en: What type of website would you like to create?
tl: Anong uri ng website ang gusto mong gawin?

en: What will your website be about?
tl: Tungkol saan ang iyong website?

en: When you've found a design you like, click Select to install it.
tl: Kapag nakakita ka ng isang disenyong gusto mo, i-click ang Piliin upang i-install ito.

en: When you’re happy with your changes, click <strong>Save & Publish</strong> to keep these new settings. Or, simply close the Customizer by clicking the “X” in the top left-hand corner to discard your changes.
tl: Kapag masaya ka na sa iyong mga pagbabago, i-click ang <strong>I-save & I-publish</strong> upang panatilihin ang mga bagong setting na ito. O, isara lang ang Customizer sa pamamagitan ng pagki-click sa “X” sa kaliwang sulok sa itaas upang i-discard ang iyong mga pagbabago.

en: Widgets
tl: Mga Widget

en: You are now in the Customizer, a tool that enables you to make changes to your website’s appearance, and preview those changes before publishing them. We’ve created a few commonly-used pages and widgets to help you get started.
tl: Nasa Customizer ka na, ang isang tool na nagbibigay-daan sa iyong gumawa ng mga pagbabago sa hitsura ng iyong website, at i-preview ang mga pagbabagong iyon bago i-publish ang mga iyon. Gumawa kami ng ilang page at widget na karaniwang ginagamit upang tulungan kang magsimula.

en: You can change this header image again later, or even upload a custom image from your computer.
tl: Maaari mong baguhing muli ang larawan ng header na ito sa ibang pagkakataon, o mag-upload ng custom na larawan mula sa iyong computer.
