System Plugin 3.6.0 - en to tl translation catalogue (92 entries)

en: Managed WordPress
tl: Pinamamahalaang WordPress

en: Flush Cache
tl: I-flush ang Cache

en: Account Settings
tl: Mga Setting ng Account

en: File editing enabled
tl: Na-enable ang pag-e-edit ng file

en: File editing is not enabled on this site.
tl: Ang pag-e-edit ng file ay hindi naka-enable para sa site na ito.

en: File Editor
tl: Editor ng File

en: For your security, the WordPress file editor is disabled by default.
tl: Para sa iyong seguridad, naka-disable ang editor ng file ng WordPress bilang default.

en: Learn More
tl: Alamin ang Higit Pa

en: If you enable file editing all plugin and theme files on the server will become editable.
tl: Kung ie-enable mo ang pag-e-edit ng file, mae-edit na ang lahat ng plugin at theme file sa server.

en: I understand the risks involved with enabling this feature
tl: Nauunawaan ko ang mga kaakibat na panganib ng pag-e-enable sa tampok na ito

en: Enable File Editing
tl: I-enable ang Pag-e-edit ng File

en: Success
tl: Tagumpay

en: FAQ &amp; Support
tl: FAQ &amp; Suporta

en: Hire a Pro
tl: Mag-hire ng Pro

en: Plugin Partners
tl: Mga Kasosyo sa Plugin

en: Are you sure? This cannot be undone.
tl: Sigurado ka ba? Hindi na ito maaaring ibalik sa dati.

en: Stuck in a rut? We can help.
tl: Nahihirapan ka ba sa isang gawain? Makakatulong kami.

en: Having a pro build your business' website is the fast, cost-effective way to a great-looking, branded web presence.
tl: Mabilis at sulit na paraan ang pagpapagawa ng website ng iyong negosyo sa isang pro upang magkaroon ng isang maganda at branded na web presence.

en: Hide this tab
tl: Itago ang tab na ito

en: Meet the plugins that meet our high standards.
tl: Tingnan ang mga plugin na tumutugon sa ating mga mataas na pamantayan.

en: We've partnered with the world's top WordPress plugin authors to provide a list of plugins that work well with GoDaddy WordPress hosting.
tl: Nakipagtulungan kami sa mga nangungunang author ng mga plugin ng WordPress sa buong mundo upang makagawa ng isang listahan ng mga plugin na gumagana nang maayos sa pagho-host ng WordPress sa GoDaddy.

en: Plugins list
tl: Listahan ng mga plugin

en: Whoops! There was a problem fetching the list of plugins, please try reloading this page.
tl: Naku! Nagkaproblema sa pagkuha ng listahan ng mga plugin, pakisubukang muling i-load ang page na ito.

en: Install Now
tl: I-install Ngayon

en: Update Now
tl: I-update Ngayon

en: This plugin is already installed and is up to date
tl: Ang plugin na ito ay naka-install na at napapanahon

en: By %s
tl: Ng/Ni %s

en: Good news!
tl: Magandang balita!

en: You can now access <strong>Flush Cache</strong> and other links directly from the admin bar using your desktop or mobile device.
tl: Maaari mo na ngayong i-access ang <strong>Flush Cache</strong> at iba pang mga link nang direkta mula sa admin bar gamit ang iyong desktop o mobile device.

en: Not Available
tl: Hindi Available

en: This plugin is not allowed on our system due to performance, security, or compatibility concerns. Please contact support with any questions.
tl: Hindi pinapayagan ang plugin na ito sa aming system dahil sa mga alalahanin sa pagganap, seguridad o compatibility. Mangyaring makipag-ugnayan sa suporta kung mayroon kang anumang mga tanong.

en: Cache cleared
tl: Na-clear ang cache

en: Note:
tl: Tandaan:

en: Change domain
tl: Baguhin ang domain

en: %s This is your staging site and the domain cannot be changed.
tl: %s Ito ang iyong staging site at hindi mababago ang domain.

en: We were unable to log you in automatically. Please enter your WordPress username and password.
tl: Hindi ka namin na-log in nang awtomatiko. Pakilagay ang iyong username at password sa WordPress.

en: <strong>Note:</strong> You're using the temporary domain <strong>%s</strong>. <a href="%s" target="_blank">Change domain</a>
tl: <strong>Tandaan:</strong> Ginagamit mo ang pansamantalang domain na <strong>%s</strong>. <a href="%s" target="_blank">Baguhin ang domain</a>

en: %s This is your staging site and it cannot be indexed by search engines.
tl: %s Ito ang iyong staging site at hindi ito maaaring malista ng mga search engine.

en: %s Your site is using a temporary domain that cannot be indexed by search engines.
tl: %s Ang iyong site ay gumagamit ng isang pansamantalang domain ay hindi maaaring ilista ng mga search engine.

en: Background Color
tl: Kulay ng background

en: Background Image
tl: Larawan ng Background

en: Header and Sidebar Background Color
tl: Kulay ng Background ng Header at Sidebar

en: Header Image
tl: Larawan sa Header

en: Display Site Title and Tagline
tl: Pamagat at Tagline ng Display Site

en: Header Text Color
tl: Kulay ng Text sa Header

en: Link Color
tl: Kulay ng Link

en: Main Text Color
tl: Kulay ng Pangunahing Text

en: Page Background Color
tl: Kulay ng Background ng Page

en: Secondary Text Color
tl: Ikalawang Kulay ng Text

en: Header and Sidebar Text Color
tl: Kulay ng Text sa Header at Sidebar

en: Site Title
tl: Pamagat ng Site

en: Posts page
tl: Mga page ng mga post

en: Front page
tl: Unang page

en: Front page displays
tl: Mga display sa unang page

en: Site Icon
tl: Icon ng Site

en: Site Language
tl: Wika ng Site

[ctx: plugin]
en: Installed
tl: Naka-install

[ctx: Name of the disallowed plugin]
en: %s is not allowed on our system. It has been automatically deactivated.
tl: Hindi pinapayagan ang %s sa aming system. Awtomatiko na itong na-deactivate.

[ctx: Title of alert in bold]
en: %s Your domain cannot be changed here.
tl: %s Ang iyong domain ay hindi mababago rito.

[ctx: Title of alert in bold]
en: %s This is your staging site and the domain cannot be changed.
tl: %s Ito ang iyong staging site at hindi mababago ang domain.

[ctx: 1. Option name, 2. Theme name]
en: "%1$s" updated for the %2$s theme
tl: Na-update na ang "%1$s" para sa temang %2$s

[ctx: Option name]
en: "%s" option updated
tl: Na-update na ang opsyong "%s"

[ctx: Plugin name]
en: "%s" plugin activated
tl: Na-activate na ang plugin na "%s"

[ctx: Plugin name]
en: "%s" plugin activated network wide
tl: Na-activate na ang plugin na "%s" sa buong network

[ctx: Plugin name]
en: "%s" plugin deactivated
tl: Na-deactivate na ang plugin na "%s"

[ctx: Plugin name]
en: "%s" plugin deactivated network wide
tl: Na-deactivate na ang plugin na "%s" sa buong network

[ctx: Plugin name]
en: "%s" plugin deleted
tl: Na-delete na ang plugin na "%s"

[ctx: Plugin name]
en: "%s" plugin installed
tl: Na-install na ang plugin na "%s"

[ctx: 1: Plugin name, 2: New plugin version]
en: "%1$s" plugin updated to %2$s
tl: Na-update at naging %2$s na ang plugin na "%1$s"

[ctx: 1: Plugin name, 2: Old plugin version, 3: New plugin version]
en: "%1$s" plugin updated from %2$s to %3$s
tl: Na-update at naging %3$s na ang plugin na "%1$s" na dating %2$s

[ctx: 1: Post title, 2: Post type singular name]
en: "%1$s" %2$s updated
tl: Na-update na ang "%1$s" %2$s

[ctx: 1: Post title, 2: Post type singular name]
en: "%1$s" %2$s created
tl: Nagawa na ang "%1$s" %2$s

[ctx: 1: Post title, 2: Post type singular name]
en: "%1$s" %2$s restored from trash
tl: Na-restore na ang "%1$s" %2$s mula sa trash

[ctx: 1: Post title, 2: Post type singular name]
en: "%1$s" %2$s unpublished
tl: Naalis na sa pagkaka-publish ang "%1$s" %2$s

[ctx: 1: Post title, 2: Post type singular name]
en: "%1$s" %2$s drafted
tl: Na-draft na ang "%1$s" %2$s

[ctx: 1: Post title, 2: Post type singular name]
en: "%1$s" %2$s pending review
tl: Nakabinbin ang review ng "%1$s" %2$s

[ctx: 1: Post title, 2: Post type singular name]
en: "%1$s" scheduled %2$s published
tl: Na-publish na ang "%1$s" na nakaiskedyul noong %2$s

[ctx: 1: Post title, 2: Post type singular name]
en: "%1$s" %2$s published
tl: Na-publish na ang "%1$s" %2$s

[ctx: 1: Post title, 2: Post type singular name]
en: "%1$s" %2$s privately published
tl: Pribado nang na-publish ang "%1$s" %2$s

[ctx: 1: Post title, 2: Post type singular name]
en: "%1$s" %2$s trashed
tl: Nailagay na sa trash ang "%1$s" %2$s

[ctx: 1: Post title, 2: Post type singular name, 3: Scheduled post date]
en: "%1$s" %2$s scheduled for %3$s
tl: Naiskedyul na ang "%1$s" %2$s para sa %3$s

[ctx: Theme name]
en: "%s" theme activated
tl: Na-activate na ang temang "%s"

[ctx: Theme name]
en: "%s" theme installed
tl: Na-install na ang “%s” na theme

[ctx: 1: theme name, 2: New theme version]
en: "%1$s" theme updated to %2$s
tl: Na-update ang “%1$s” na theme sa %2$s

[ctx: 1: Theme name, 2: Old theme version, 3: New theme version]
en: "%1$s" theme updated from %2$s to %3$s
tl: Na-update ang “%1$s” na theme mula sa %2$s at naging %3$s

[ctx: 1. User display name, 2. User role]
en: %1$s's user account deleted (%2$s)
tl: Na-delete na ang user account ni/ng %1$s (%2$s)

[ctx: User display name]
en: %s's user profile updated
tl: Na-update na ang user profile ni/ng %s

[ctx: User display name]
en: %s logged in
tl: Na-log in na ang %s

[ctx: User display name]
en: %s logged out
tl: Na-log out na ang %s

[ctx: User display name]
en: %s requested a password reset
tl: Humiling si/ang %s ng pag-reset ng password

[ctx: User display name]
en: %s's password reset
tl: Pag-reset ng password ni/ng %s

[ctx: 1: User display name, 2: Old role, 3: New role]
en: %1$s's role changed from %2$s to %3$s
tl: Napalitan at naging %3$s na ang tungkulin ni/ng %1$s na dating %2$s
